10F2 Chu Văn An
À lú hú hú
10F2 Chu Văn An
À lú hú hú
10F2 Chu Văn An
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

10F2 Chu Văn An

10F2 Chu Văn An

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Viết cho 1 ng` nào đó :(

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Bj Tồ tẹt
Quan Lớn
Quan Lớn
Bj Tồ tẹt

Đến từ : chỗ ngồi trái - bàn 2 - dãy 3 từ ngoài vào - lớp 10F2 - phòng C3 - nhà C - trường THPT CVA

Viết cho 1 ng` nào đó :( Empty
Bài gửiTiêu đề: Viết cho 1 ng` nào đó :(   Viết cho 1 ng` nào đó :( I_icon_minitimeMon Sep 20, 2010 6:39 pm

Mày àk, tao vs mày chơi vs nhau chắc cũng đc 1 tháng rồi nhỉ. 1 tháng - khoảng thời gian ko dài nhưng cũng đủ để làm 2 đứa ko quen biết trở thành "cạ cứng" của nhau. Tao ko hiểu mày, tao dám khẳng định như thế, và tao nghĩ mày cũng ko hiểu tao. Tao vs mày đơn thuần chỉ là 2 đứa ngồi gần nhau, thấy nói chuyện hợp nên hay nói chuyện mà thôi, mày nhỉ. Mỗi khi tao có chuyện buồn hay mệt mỏi, cứ nhìn thấy cái mặt mày là tao lại toe toét ngay đc. Tao vẫn luôn nghĩ nếu cứ thế này thì tao vs mày sẽ chẳng bao h jận nhau đc đâu. Nhưng tao đã sai, tao vs mày gần như thuộc về 2 thế giới khác nhau mày ạk. Hôm nay, tao dỗi mày chỉ vì 1 lí do rất vớ vẩn, nhỏ nhặt. Có thể mày coi đó như 1 trò đùa, nói bừa ra 1 thứ j` đó để tao ko bám lấy mày nữa rồi thôi, nhưng tao thì ko như vậy. Mày có biết tao đã thất vọng thế nào ko? Mày đã từng nói vs tao là mày đùa rồi, nhưng tao vẫn cố tình giả vờ ko nghe thấy, tao vẫn cứ mặc định tin rằng đó là sự thật - 1 bí mật của mày mà chỉ có tao mới biết. Nhưng đến hôm nay, tao mới biết mình đã thật sự ngu ngốc khi tin vào 1 trò đùa vớ vẩn, tao cảm giác như tao chẳng biết j về mày nữa, như từ trước đến h mày vẫn chẳng coi tao ra j`. Mày ơi, biết đâu tình bạn của mình chỉ đừng ở đây thì sao nhỉ? Biết đâu tao vs mày ko thể chơi vs nhau đc nữa thì sao? ... Nếu như, chỉ là nếu như thôi nhớ, điều tao nói trở thành hiện thực, thì tao cũng sẽ sẵn sàng chấp nhận. Cảm ơn mày vì 1 tháng qua đã ủng hộ tao, đã nghe tao tâm sự, đã làm "bao cát" cho tao trút jận, đã jảng bài cho tao... và cảm ơn mày vì đã làm bạn của tao. Chắc chắn sẽ có những ng` đọc xong bài viết này và hỏi tại sao tao lại ko là ng` làm lành vs mày trước. Đơn giản thôi vì tính tao nó thế, vì tao là đứa con gái hay dỗi và hay chấp vặt, mày biết điều đó mà, phải ko? Có thể ngay bây h đây, mày đang ngồi chửi tao cũng nên, có thể mày chẳng còn coi tao là bạn nữa, ... Nhưng tao vẫn hi vọng 1 lúc nào đó mày bình tĩnh lại, ngồi đọc những dòng tâm sự này của tao và hiểu cho tao, chỉ vậy thôi đã là quá đủ rồi. Biết đâu kết thúc này lại tốt cho cả 2 đứa, nhỉ mày nhỉ...
taoxjnhxjnh
Đầy tớ
Đầy tớ
taoxjnhxjnh

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho 1 ng` nào đó :(   Viết cho 1 ng` nào đó :( I_icon_minitimeTue Sep 21, 2010 9:51 am

:( bí thư của chúng ta sao thế này...đọc tâm sự của bí thư mà buồn lây theo nè hixhix
Bj Tồ tẹt
Quan Lớn
Quan Lớn
Bj Tồ tẹt

Đến từ : chỗ ngồi trái - bàn 2 - dãy 3 từ ngoài vào - lớp 10F2 - phòng C3 - nhà C - trường THPT CVA

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho 1 ng` nào đó :(   Viết cho 1 ng` nào đó :( I_icon_minitimeWed Sep 22, 2010 7:12 pm

Bí thư đang chán đời =)))))))))))))))))))))))))
taoxjnhxjnh
Đầy tớ
Đầy tớ
taoxjnhxjnh

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho 1 ng` nào đó :(   Viết cho 1 ng` nào đó :( I_icon_minitimeThu Sep 23, 2010 10:12 am

thui c van^~ con` nhug*~ ng` ban. xung quanh nua* ma`...vui len^...vui len^...:D
Nguyen Luna
Địa Chủ
Địa Chủ
Nguyen Luna

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho 1 ng` nào đó :(   Viết cho 1 ng` nào đó :( I_icon_minitimeThu Sep 23, 2010 10:59 am

mo^t. phut' tu+. ki? cua? bi' thu+. bh nhin` ma(t. no' pho+n? la(m' ro^i` .:2:.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho 1 ng` nào đó :(   Viết cho 1 ng` nào đó :( I_icon_minitime

Viết cho 1 ng` nào đó :(
Trang 1 trong tổng số 1 trang